DFE201610E-1R0M=P2
DFE201610E-1R0M=P2 For Reference Only
Part Number: DFE201610E-1R0M=P2
Manufacturer: Murata Electronics
Description: FIXED IND 1UH 2.7A 57 MOHM SMD
RoHS: Leiða frjáls / RoHS samhæft
Datasheet: DFE201610E-1R0M=P2 Datasheet.pdf
Magn: 8609 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
Quick Request Quote
Product details
Gerð -
Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki 0806 (2016 Metric)
Stærð / Mál 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
Skjöldur Shielded
Röð DFE201610E
Einkunnir -
Q @ Freq -
Pakki / tilfelli 0806 (2016 Metric)
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Metal
Framleiðandi staðall leiðslutími 13 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1MHz
Inductance 1µH
Hæð - sæti (hámark) 0.039" (1.00mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant -
Lögun -
nákvæm lýsing 1µH Shielded Inductor 2.7A 57 mOhm Max 0806 (2016 Metric)
DC-mótspyrna (DCR) 57 mOhm Max
Núverandi einkunn 2.7A
Núverandi - Mettun 3.6A